Pagrenta ng sasakyan
Greece
Thassos
Surprice car hire
Surprice sa Thassos
Lokasyon ng pick-up
Date ng pick-up
Oras
00:00
00:30
01:00
01:30
02:00
02:30
03:00
03:30
04:00
04:30
05:00
05:30
06:00
06:30
07:00
07:30
08:00
08:30
09:00
09:30
10:00
10:30
11:00
11:30
12:00
12:30
13:00
13:30
14:00
14:30
15:00
15:30
16:00
16:30
17:00
17:30
18:00
18:30
19:00
19:30
20:00
20:30
21:00
21:30
22:00
22:30
23:00
23:30
Date ng drop-off
Oras
00:00
00:30
01:00
01:30
02:00
02:30
03:00
03:30
04:00
04:30
05:00
05:30
06:00
06:30
07:00
07:30
08:00
08:30
09:00
09:30
10:00
10:30
11:00
11:30
12:00
12:30
13:00
13:30
14:00
14:30
15:00
15:30
16:00
16:30
17:00
17:30
18:00
18:30
19:00
19:30
20:00
20:30
21:00
21:30
22:00
22:30
23:00
23:30
Maghanap
8.9
Mga rating: 5+
Makatwirang mabilis at madaling mag-iwan ng kotse sa Surprice sa Thassos
Makatwirang mabilis at madaling kumuha ng kotse mula sa Surprice sa Thassos
Sabi ng mga kostumer, ang mga kotse mula sa Surprice sa Thassos ay medyo malinis
mga pag-uuri ng mga Customer
Makatwirang mabilis at madaling mag-iwan ng kotse sa Surprice sa Thassos
10
Makatwirang mabilis at madaling kumuha ng kotse mula sa Surprice sa Thassos
9.2
Sabi ng mga kostumer, ang mga kotse mula sa Surprice sa Thassos ay medyo malinis
9.2
Ayon sa mga rating ng kostumer, ang Surprice ay nagbibigay ng makatwirang halaga para sa pera
8.8
Sabi ng mga kostumer namin, ang kawani ng Surprice sa Thassos ay episyente
8.8
Ayon sa mga rating ng kostumer, ang mga kotse ng Surprice sa Thassos ay kasiya-siya ang kundisyon
8.8
Sabi ng mga kostumer namin, ang Surprice sa Thassos ay makatwirang madaling hanapin
8
Top Worldwide Destinations
Top Worldwide Airports
Malapit sa Thassos          Â
Karagdagang Impormasyon
Mga kaugnay ng hinahanap
Luxury car rental
Convertible car rental
7 at 9 seater car rental
Mga car rental company